DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY
CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN PET MIỀN TÂY - HÃY ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ĐỂ CÙNG GIAO LƯU - TRAO ĐỔI - THẢO LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nambabyle

thành viên mới
thành viên mới
tình hình là tham gia diễn đàn cũng vài ngày rồi hôm nay rảnh rổi bon chen một bài để góp phần làm phong phú thêm diễn đàn của chúng ta và đây là một số hình ảnh mà mình sưu tầm được ở những bài viết khác nhau sau đó kết hợp lại để thành một bài mới của mình mang đậm nét dân dã cũa miền sông nước cửu long chúng ta
đầu tiên là một số em gà tre tân châu nhé

tiếp đến là giống gà rừng thân yêu cùa chúng ta

kế nửa là một vài em gà thái

giống tiếp nửa là serama loại này xuất xứ từ mã lai nhưng chắc cái tên serama nghe oai hơn nên nó ko chịu người ta gọi nó là gà mã lai

vài em serama khủng

giống gà kế tiếp chuẩn bị ra mắt các bạn là gà phoenix xuất xứ từ mỹ nhưng về việt nam nó có cái tên dân dã hơn là gà phượng hoàng ( nghe tên cũng bít nó đẹp rồi há ) có lẽ cái tên này cũng không kém phần hấp dẫn nên nó không có ý kiến như serama khi gọi nó là gà phượng hoàng và điều cần hiểu thêm về nó nữa là do nó xuất xứ từ USA nên giá cả của nó cũng được tính = USD theo mình bít con gà trưởng thành giá cả ~ 1000 USD và sau đây mời phoenix bước ra sân khấu đế ra mắt khán giả miền tây của chúng ta

2 con trên có lẽ đuôi chưa phát triển lắm còn kế tiếp thì................

theo kinh nghiêm giang hồ 22 năm của mình ( mới 21 tuổi ) thì chỉ mới biết có thế thôi từ từ tìm hiểu thêm rồi up cho anh em tham khảo tiếp nhé.

Xem lý lịch thành viên

ngọc thơ

Moderator
Moderator
2 tấm cuối đuôi gà dài vây?hem bik ng ta có nối thêm dây hem ta?

Xem lý lịch thành viên

nambabyle

thành viên mới
thành viên mới
ngọc thơ đã viết:2 tấm cuối đuôi gà dài vây?hem bik ng ta có nối thêm dây hem ta?
không đâu chị ah` em từng thấy con đuôi dài 1m o VN rồi chị em nghĩ nếu ở điều kiện khí hậu bên mỹ thích nghi thì chuyện nó phát triển đuôi như thế có lẻ có thật

Xem lý lịch thành viên

tanduy94

thành viên cấp 3
thành viên cấp 3
cum' gia cam kia giau di ng ta hot hot het doa ^^!

Xem lý lịch thành viên

thik_hamster

Moderator
Moderator
ua sao jog ga tre zay ban.hjhj

Xem lý lịch thành viên

ZzkevinboomzZ

Moderator
Moderator
chòi ơi mấy con gà nòi mần gà hầm xã là nhậu bá chấy lun !! đúng hem bà koan ?¿

Xem lý lịch thành viên

teenmientay

thành viên cấp 1
thành viên cấp 1
ga hay phung ma vip the nhi~

Xem lý lịch thành viên
2 tấm cuối đuôi dài quá. đúng là gà đẹp

Xem lý lịch thành viên
gà nhìn đẹp quá ko bít ở việt nam có mấy con gà phụng này ko

Xem lý lịch thành viên
gà nhìn đẹp quá ko bít ở việt nam có mấy con gà phụng này ko

Xem lý lịch thành viên
cho xin vai tam hinh ga thai va ga tan chau nha mi ban

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]